Fylkir 5. flokkur kvenna

Enn eitt Blogg.is bloggið
júní
19

Sæl öll og takk fyrir frábæra ferð á Pæjumótið.  Það er nóg um að vera næstu vikur og hér kemur planið næstu  tvær vikur.  Leikjunum hjá A og B á móti ÍR sem áttu að vera á morgun hefur verið frestað.  Verða líklega miðvikudaginn 11. júlí, læt vita þegar það er staðfest.  Annars eru leikir hjá báðum D-liðunum á morgun á móti Breiðablik.  Leikirnir fara fram á Smárahvammsvelli í Kópavogi sem eru við hliðina á Sporthúsinu hjá Kópavogsvelli.  Forföll verða að tilkynnast sem fyrst

 

Þriðjudagurinn 19. jún Æfing  kl. 16:00

 

Mæting kl. 15:20

mið. 20. jún 15:50 5. flokkur kvenna D-lið A Smárahvammsvöllur Breiðablik Fylkir 2

Auðbjörg Erla Karlsdóttir, frí

Eva Rós Sigvaldadóttir

Kolbrún Jóna Helgadóttir

Máney Guðmundsdóttir

Þórunn Birta Sigurðardóttir

Erla Hrafnsdóttir (markmaður)

Thelma Dröfn

 

Mæting kl. 16:10

mið. 20. jún 16:40 5. flokkur kvenna D-lið A Smárahvammsvöllur Breiðablik 2 Fylkir

Aldís Erla Hauksdóttir

Arngunnur Eir Jónsdóttir, frí

Bryndís Ósk Hauksdóttir

Elín Arna Tryggvadóttir

Elísabet Eva Kolbeinsdóttir

Fjóla María Sigurðardóttir

Hrefna Svavarsdóttir

Svala Rún Þórisdóttir

Klara Emilía Kristjánsdóttir

 

Fimmtudagurinn 21. jún Æfing kl. 16:00

 

Föstudagurinn 22. jún Æfing kl. 16:00

 

Mánudagurinn 25. jún Æfing kl. 15:30

 

þri. 26. jún 15:00 5. flokkur kvenna A-lið A Fylkisvöllur Fylkir Afturelding

Berglind Björnsdóttir

Birna Kristín Eiríksdóttir

Lovísa Guðrún Einarsdóttir

Sólrún Elín Freygarðsdóttir  (Markmaður), frí

Sunneva Helgadóttir

Tanja Rún Freysdóttir

Unnur Elva Reynisdóttir, frí

Þóra Kristín Hreggviðsdóttir

Vinný Dögg Jónsdóttir (markmaður)

 

 

 

þri. 26. jún 15:50 5. flokkur kvenna B-lið A Fylkisvöllur Fylkir Afturelding

Mónika Sif Gunnarsdóttir ( markmaður ), frí

Arna Valdís Björgvinsdóttir

Fjóla Rún Þorsteinsdóttir

Halldóra Freygarðsdóttir, frí

Nanna Lísa Ágústsdóttir

Sigrún Linda Baldursdóttir

Þórunn Stefánsdóttir

Eva Marin Gunnarsdóttir

Brynja Mekkin Gunnarsdóttir

Sandra Dís Hauksdóttir

 

 

 

þri. 26. jún 15:50 5. flokkur kvenna D-lið A Fylkisvöllur Fylkir 2 KR

Auðbjörg Erla Karlsdóttir, frí

Eva Rós Sigvaldadóttir

Kolbrún Jóna Helgadóttir

Máney Guðmundsdóttir

Þórunn Birta Sigurðardóttir

Erla Hrafnsdóttir (markmaður)

Thelma Dröfn

 

Miðvikudagurinn 27. jún Æfing kl. 15:30

 

Fimmtudagurinn 28. jún Æfing kl. 16:00

 

Föstudagurinn 29. jún Æfing kl. 16:00

júní
11

Síðasta dansæfingin fyrir Eyjar er þriðjudaginn 12. júní eftir æfingu kl. 17:10.  Mikilvægt að allar sem fari til Eyja mæti

júní
07

Hér fyrir neðan kemur liðaskiptingin í Vestmannaeyjum.   Verðum með 35 stelpur  og  fjögur lið.  

 

Æfingatímarnir í sumar verða kl. 15:30 eða 16:00 á daginn.  Munum æfa alla virka daga þegar ekki eru leikir fram að Símamóti. Stundum kemur það þó fyrir að við séum æfingu hjá þeim sem ekki eru að keppa.

 

Mán+mið+fös kl. 15:30-16:10

Þri+fim kl. 16:00-17:10

 

Æfingaplanið er annars svona næstu tvær vikur (birt með fyrirvara um breytingar)

 

Fimmtudagurinn 7. jún  Æfing                  16:00

 

Föstudagurinn 8. jún     Æfing                   15:30

 

Mánudagurinn 11. jún    Æfing                   15:30

 

Þriðjudagurinn 12. jún    Æfing                   16:00

 

Miðvikudagurinn 13. jún    Vestamannaeyjar brottför

 

Laugardagurinn 16. jún    Vestamannaeyjar heimkoma

 

Mánudagurinn 18. jún    Æfing                   15:30

 

Þriðjudagurinn 19. jún    Æfing                   16:00

 

mið. 20. jún 15:50 5. flokkur kvenna D-lið A Smárahvammsvöllur Breiðablik Fylkir 2

mið. 20. jún 16:00 5. flokkur kvenna A-lið A Hertz völlurinn ÍR Fylkir

mið. 20. jún 16:40 5. flokkur kvenna D-lið A Smárahvammsvöllur Breiðablik 2 Fylkir

mið. 20. jún 16:50 5. flokkur kvenna B-lið A Hertz völlurinn ÍR Fylkir

 

Fimmtudagurinn 21. jún  Æfing                  16:00

 

Föstudagurinn 22. jún     Æfing                   15:30

 

 

Liðin í  Eyjum

 

Fylkir         A-lið

Berglind Björnsdóttir

Birna Kristín Eiríksdóttir

Lovísa Guðrún Einarsdóttir

Sólrún Elín Freygarðsdóttir  (Markmaður)

Sunneva Helgadóttir

Tanja Rún Freysdóttir

Unnur Elva Reynisdóttir

Þóra Kristín Hreggviðsdóttir

 

 

Fylkir              B-lið

Arna Valdís Björgvinsdóttir

Fjóla Rún Þorsteinsdóttir

Halldóra Freygarðsdóttir

Mónika Sif Gunnarsdóttir ( markmaður )

Nanna Lísa Ágústsdóttir

Sandra Dís Hauksdóttir

Sigrún Linda Baldursdóttir

Vinný Dögg Jónsdóttir

Þórunn Stefánsdóttir

 

Fylkir             C-lið

Auðbjörg Erla Karlsdóttir

Ása Karen Kristinsdóttir

Eydís Hrönn Guðmundsdóttir

Fjóla María Sigurðardóttir

Kolbrún Jóna Helgadóttir

Máney Guðmundsdóttir

Natalia Halina Nosek

Sóldís Eva Eyjólfsdóttir

Telma Jóhannesdóttir

 

 

Fylkir                 D-lið

Aldís Erla Hauksdóttir

Arngunnur Eir Jónsdóttir

Bryndís Ósk Hauksdóttir

Elín Arna Tryggvadóttir

Elísabet Eva Kolbeinsdóttir

Hrefna Svavarsdóttir

Klara Emilía Kristjánsdóttir

Svala Rún Þórisdóttir

Þórunn Birta Sigurðardóttir

júní
05

Kæru foreldrar og forráðamenn,

Árleg viðhorfskönnun Barna- og unglingaráðs knattspyrnunnar í Fylki (BUR) er hafin.  Hún er nú lögð fyrir ykkur í þriðja sinn og hefur reynst okkur mjög mikilvægur mælikvarði á hvernig hægt er að bæta starfið í fótboltaiðkun krakkanna okkar.  Miðað er við að svarað sé fyrir hvern iðkanda, svo þær fjölskyldur sem eiga fleiri en einn iðkanda geta svarað oftar en einu sinni.

 

Könnunin er stutt og tekur innan við fimm mínútur að svara spurningunum.  Hún verður opin í viku, til 11. júní n.k., og er hana að finna HÉR.

 

Með fyrirfram þökkum fyrir þátttökuna.

 

Fylkiskveðja,

BUR

júní
04

Minni á leikina á morgun.  Forföll verða að tilkynnast í síma 861-3317

 

Mánudagurinn 4. jún    Æfing                   15:30

Dansæfing kl. 16:45

 

Leikur 5. jún

Mæting 15:30 á Víkingsvöllinn

þri. 05. jún 16:00 5. flokkur kvenna C-lið A Víkingsvöllur Víkingur R. Fylkir

Aníta Ciullo  (Markmaður )

Eydís Hrönn Guðmundsdóttir

Ása Karen Kristinsdóttir

Natalia Halina Nosek

Sandra Dís Hauksdóttir

Sóldís Eva Eyjólfsdóttir

Telma Jóhannesdóttir

Telma Rut Gunnarsdóttir, frí

Aníta Von Elvarsdóttir

Brynja Mekkin Gunnarsdóttir

 

 

 

Leikur 5. jún

Mæting 15:30 á Víkingsvöllinn

þri. 05. jún 16:00 5. flokkur kvenna A-lið A Víkingsvöllur Víkingur R. Fylkir

Berglind Björnsdóttir

Birna Kristín Eiríksdóttir

Lovísa Guðrún Einarsdóttir

Sólrún Elín Freygarðsdóttir  (Markmaður)

Sunneva Helgadóttir

Tanja Rún Freysdóttir

Unnur Elva Reynisdóttir

Þóra Kristín Hreggviðsdóttir

 

 

Leikur 5. jún

Mæting 16:20 á Víkingsvöllinn

þri. 05. jún 16:50 5. flokkur kvenna B-lið A Víkingsvöllur Víkingur R. Fylkir

Mónika Sif Gunnarsdóttir ( markmaður )

Arna Valdís Björgvinsdóttir

Fjóla Rún Þorsteinsdóttir

Halldóra Freygarðsdóttir

Nanna Lísa Ágústsdóttir

Sigrún Linda Baldursdóttir

Þórunn Stefánsdóttir

Vinný Dögg Jónsdóttir

Eva Marin Gunnarsdóttir

 

 

 

miðvikudagurinn 6. jún  Æfing                 15:30

 

Fimmtudagurinn 7. jún  Æfing                  16:00

 

Föstudagurinn 8. jún     Æfing                   15:30

 

Mánudagurinn 11. jún    Æfing                   15:30

 

Þriðjudagurinn 12. jún    Æfing                   16:00

 

Miðvikudagurinn 13. jún    Vestamannaeyjar brottför

maí
29

Föstudagurinn 1. jún       Æfing                 15:30

Mánudagurinn 4. jún    Æfing                   15:30

Dansæfing v/Pæjumótsins verður eftir æfingu á mánudaginn 04.06, kl. 16:45

þri. 05. jún 16:00 5. flokkur kvenna C-lið A Víkingsvöllur Víkingur R. Fylkir

þri. 05. jún 16:00 5. flokkur kvenna A-lið A Víkingsvöllur Víkingur R. Fylkir

þri. 05. jún 16:50 5. flokkur kvenna B-lið A Víkingsvöllur Víkingur R. Fylkir

miðvikudagurinn 6. jún  Æfing                 15:30

Fimmtudagurinn 7. jún  Æfing                  16:00

Föstudagurinn 8. jún     Æfing                   15:30

maí
24

http://www.youtube.com/watch?v=oRzhiGXhRu8

maí
22

Góðan dag, minni á leikina í dag og svo kemur dagskrá næstu daga fyrir neðan sem er frábrugðin vegna frídags og leikja á vellinum.  ATH vel

 

 

Leikir í dag á Fjölnisvelli hjá A, B og C. 

 

-Mæting kl. 15:30 á Fjölnisvöll við Egilshöllina

þri. 22. maí 16:00 5. flokkur kvenna C-lið A Fjölnisvöllur - Gervigras Fjölnir Fylkir

Fylkir             C-lið

Aníta Ciullo  (Markmaður )

Eydís Hrönn Guðmundsdóttir

Ása Karen Kristinsdóttir

Natalia Halina Nosek

Sandra Dís Hauksdóttir

Sóldís Eva Eyjólfsdóttir

Telma Jóhannesdóttir

Telma Rut Gunnarsdóttir

Aníta Von Elvarsdóttir

 

 

-Mæting kl. 15:30 á Fjölnisvöll við Egilshöllina

þri. 22. maí 16:00 5. flokkur kvenna A-lið A Fjölnisvöllur - Gervigras Fjölnir Fylkir

Fylkir         A-lið

Berglind Björnsdóttir

Birna Kristín Eiríksdóttir

Lovísa Guðrún Einarsdóttir

Sólrún Elín Freygarðsdóttir  (Markmaður)

Sunneva Helgadóttir

Tanja Rún Freysdóttir

Unnur Elva Reynisdóttir

Þóra Kristín Hreggviðsdóttir

 

 

-Mæting kl. 16:20 á Fjölnisvöll við Egilshöllina

þri. 22. maí 16:50 5. flokkur kvenna B-lið A Fjölnisvöllur - Gervigras Fjölnir Fylkir

Fylkir              B-lið

Mónika Sif Gunnarsdóttir ( markmaður )

Arna Valdís Björgvinsdóttir

Fjóla Rún Þorsteinsdóttir

Halldóra Freygarðsdóttir

Nanna Lísa Ágústsdóttir

Sigrún Linda Baldursdóttir

Þórunn Stefánsdóttir

Vinný Dögg Jónsdóttir

 

Forföll verða að tilkynnast sem fyrst

 

Dagskrá næstu daga,  ATH vel

 

Miðvikudagurinn 23. maí

Æfing kl. 15:30

 

Fimmtudagurinn 24. maí

Æfing kl. 16:00

Leikmenn meistarflokks koma í heimsókn

 

Mánudagurinn 28. maí

Árbæjarhlaup Fylkis 3km

Mæting kl. 09:45 við Árbæjarþrek og skrá sig

 

Þriðjudagurinn 29. maí

Æfing kl. 15:30

 

Miðvikudagurinn 30.maí

Frí

 

Fimmtudagurinn 31. maí

Leikir á móti Stjörnunni á Fylkisvelli

A og C kl. 15:00

B og D1 kl. 15:50

-Æfing hjá D2 kl. 16:30

maí
18

Góðan dag, minni á æfinguna í dag kl. 18:00 og svo ætlum við að fara saman á leik Fylkis og Stjörnunnar í pepsi-deildinn á Fylkisvelli kl. 19:15.

 

Þar sem Íslandsmótið byrjar í næstu viku koma hér liðin sem verða í sumar og fyrstu leikirnir.  Hægt er að skoða leiki sumarsins inn á www.ksi.is.  Þær sem ekki eru búnar að senda mér hvenær þær eru í sumarfríi mega gera það sem fyrst.

 

 

-Mæting kl. 15:15 á Fylkisvöll

mán. 21. maí 15:30 5. flokkur kvenna D-lið A Fylkisvöllur Fylkir 2 Fylkir

Fylkir                  D-lið

Aldís Erla Hauksdóttir

Arngunnur Eir Jónsdóttir

Bryndís Ósk Hauksdóttir

Elín Arna Tryggvadóttir

Elísabet Eva Kolbeinsdóttir

Fjóla María Sigurðardóttir

Hrefna Svavarsdóttir

Svala Rún Þórisdóttir

Klara Emilía Kristjánsdóttir

Fylkir 2                D-lið

Auðbjörg Erla Karlsdóttir

Bryndís B. Þormarsdóttir

Brynja Máney Jóhannsdóttir

Eva Rós Sigvaldadóttir

Kolbrún Jóna Helgadóttir

Máney Guðmundsdóttir

Þórunn Birta Sigurðardóttir

Lára Skúladóttir

Erla Hrafnsdóttir (markmaður)

 

-Æfing hjá þeim sem ekki eru að keppa á mánudaginn kl. 15:30

 

-Mæting kl. 15:30 á Fjölnisvöll við Egilshöllina

þri. 22. maí 16:00 5. flokkur kvenna C-lið A Fjölnisvöllur - Gervigras Fjölnir Fylkir

Fylkir             C-lið

Aníta Ciullo  (Markmaður )

Eydís Hrönn Guðmundsdóttir

Ása Karen Kristinsdóttir

Natalia Halina Nosek

Sandra Dís Hauksdóttir

Sóldís Eva Eyjólfsdóttir

Telma Jóhannesdóttir

Telma Rut Gunnarsdóttir

Aníta Von Elvarsdóttir

 

 

-Mæting kl. 15:30 á Fjölnisvöll við Egilshöllina

þri. 22. maí 16:00 5. flokkur kvenna A-lið A Fjölnisvöllur - Gervigras Fjölnir Fylkir

Fylkir         A-lið

Berglind Björnsdóttir

Birna Kristín Eiríksdóttir

Lovísa Guðrún Einarsdóttir

Sólrún Elín Freygarðsdóttir  (Markmaður)

Sunneva Helgadóttir

Tanja Rún Freysdóttir

Unnur Elva Reynisdóttir

Þóra Kristín Hreggviðsdóttir

 

 

-Mæting kl. 16:20 á Fjölnisvöll við Egilshöllina

þri. 22. maí 16:50 5. flokkur kvenna B-lið A Fjölnisvöllur - Gervigras Fjölnir Fylkir

Fylkir              B-lið

Mónika Sif Gunnarsdóttir ( markmaður )

Arna Valdís Björgvinsdóttir

Fjóla Rún Þorsteinsdóttir

Halldóra Freygarðsdóttir

Nanna Lísa Ágústsdóttir

Sigrún Linda Baldursdóttir

Þórunn Stefánsdóttir

Vinný Dögg Jónsdóttir

 

Forföll verða að tilkynnast sem fyrst

maí
15

Sæl öll, Stjörnumenn voru að senda mér póst að fyrirhugað mót núna á fimmtudaginn verður ekki.  Það verður því frí á fimmtudaginn en í staðinn verður aukaæfing kl. 18:00 á föstudaginn og svo ætlum við að fara á leik Fylkis og Stjörnunnar í pepsi-deild kvenna sem byrjar kl. 19:15.

Dagskrá vikunnar er því svona

Miðvikudagurinn 16. maí

-Æfing 15:30-16:45

-Dansæfing vegna Pæjumótsins kl. 16:45

Fimmtudagurinn 17. maí

-Frí en allar eiga að hlaupa stífluhringinn eða sambærilega vegalengd 3km og teygja vel á eftir

Föstudagurinn 18. maí

-Æfing 18:00-19:15

-Leikur í pepsi deild kvenna á Fylkisvelli kl. 19:15

Síðan byrjar Íslandsmótið í næstu viku og munum við tilkynna liðin í Íslandsmótinu fyrir helgi

Leikir í næstu viku

mán. 21. maí 15:30 5. flokkur kvenna D-lið A Fylkisvöllur Fylkir 2 Fylkir

-Æfing hjá þeim sem ekki eru að keppa

þri. 22. maí 16:00 5. flokkur kvenna C-lið A Fjölnisvöllur - Gervigras Fjölnir Fylkir

þri. 22. maí 16:00 5. flokkur kvenna A-lið A Fjölnisvöllur - Gervigras Fjölnir Fylkir

þri. 22. maí 16:50 5. flokkur kvenna B-lið A Fjölnisvöllur - Gervigras Fjölnir Fylkir