Fylkir 5. flokkur kvenna

Enn eitt Blogg.is bloggið
sept.
19

Fréttir af starfi 5.flokks kvenna og tilkynningar verða settar inn á heimasíðu félagsins www.fylkir.com undir fótbolti / yngri flokkar / 5. flokkur kvenna

sept.
11

Hæ, við ætlum að fjölmenna á leik Íslands á laugardaginn en þá leikur Íslenska kvennalandsliðið afar mikilvægan leik gegn N-Írlandi nk. laugardag kl. 16:15 á Laugardalsvelli.  Með sigri í leiknum tryggir liðið sé a.m.k. leik í umspili um sæti í lokakeppni EM 2013.

Ég mun sækja 40 miða fyrir stelpurnar og 8 fullorðinsmiða.  Væri gott að fá staðfestingu á hverjar komast á laugardaginn og einnig ef þið komist með.  8 fyrstu foreldrarnir til að senda mér póst fá miða.

Við ætlum svo að hittast fyrir utan Laugardalsvöll, hjá styttunni af Alberti Guðmunds kl. 15:45 á laugardaginn

Síðasta æfingin á þessu tímabili er á morgun miðvikudag kl. 15:30

Lokaslúttið okkar er svo þriðjudaginn 18. september.  Mæting 16:15 á Fylkisvöll klæddar eftir veðri og er áætlað að dagskráin endi um kl. 19:30.

sept.
10

Vegna veðurs þá verður ekki æfing í dag, mánudaginn 10. sept.

 

Síðasta fótboltaæfingin á þessu tímabili verður á miðvikudaginn næsta kl. 15:30

 

Við ætlum svo að gera eitthvað mjög skemmtilegt saman.  Látum ykkur vita með stað og stund mjög fljótlega.

 

Uppskeruhátíð knattspyrnudeildar verður sunnudaginn 23. september og þar ætla stelpurnar að sýna dansinn sem þær voru með á Pæjumótinu í Eyjum.  Munum við taka einhverjar dansæfingar fyrir þann tíma.  Þær sem ekki voru með í Eyjum munu að sjálfsögðu læra dansinn og vera með.  Mun senda póst og láta á bloggið hvenær verða dansæfingar.

ágúst
27

Æfingar eru á mánudögum og miðvikudögum kl 15:30-16:40

ágúst
23

Mikilvægt að láta vita af forföllum sem fyrst

 

 

Mæting á Fylkisvöll kl. 15:30

fös. 24. ágú 16:00 5. flokkur kvenna C-lið A Fylkisvöllur Fylkir Haukar

Eydís Hrönn Guðmundsdóttir

Ása Karen Kristinsdóttir

Sandra Dís Hauksdóttir

Sóldís Eva Eyjólfsdóttir

Telma Jóhannesdóttir

Telma Rut Gunnarsdóttir

Kolbrún Jóna Helgadóttir

Auðbjörg Erla Karlsdóttir

Elín Helga Sigurðardóttir

Heiðdís Huld Stefánsdóttir

 

Mæting á Fylkisvöll kl. 15:30

fös. 24. ágú 16:00 5. flokkur kvenna A-lið A Fylkisvöllur Fylkir Haukar

Berglind Björnsdóttir

Birna Kristín Eiríksdóttir

Lovísa Guðrún Einarsdóttir

Sunneva Helgadóttir

Tanja Rún Freysdóttir

Unnur Elva Reynisdóttir

Þóra Kristín Hreggviðsdóttir

Vinný Dögg Jónsdóttir

 

Mæting á Fylkisvöll kl. 16:20

fös. 24. ágú 16:50 5. flokkur kvenna D-lið A Fylkisvöllur Fylkir Haukar

Erla Hrafnsdóttir (markmaður)

Aldís Erla Hauksdóttir

Arngunnur Eir Jónsdóttir

Bryndís Ósk Hauksdóttir

Elín Arna Tryggvadóttir

Elísabet Eva Kolbeinsdóttir

Fjóla María Sigurðardóttir

Hrefna Svavarsdóttir

Svala Rún Þórisdóttir

Klara Emilía Kristjánsdóttir

 

Mæting á Fylkisvöll kl. 16:20

fös. 24. ágú 16:50 5. flokkur kvenna B-lið A Fylkisvöllur Fylkir Haukar  

Mónika Sif Gunnarsdóttir ( markmaður )

Arna Valdís Björgvinsdóttir

Nanna Lísa Ágústsdóttir

Sigrún Linda Baldursdóttir

Þórunn Stefánsdóttir

Eva Marin Gunnarsdóttir

Brynja Mekkin Gunnarsdóttir

Natalia Halina Nosek

 

 

 

ágúst
13

Mikilvægt að láta vita af forföllum sem fyrst

 

Mæting kl. 16:30 á Fylkisvöll

mán. 20. ágú 17:00 5. flokkur kvenna D-lið A Fylkisvöllur Fylkir 2 Stjarnan

Auðbjörg Erla Karlsdóttir

Eva Rós Sigvaldadóttir

Kolbrún Jóna Helgadóttir

Máney Guðmundsdóttir

Þórunn Birta Sigurðardóttir

Erla Hrafnsdóttir (markmaður)

Elín Helga Sigurðardóttir

Heiðdís Huld Stefánsdóttir

Brynja Sif Pétursdóttir

 

Mánud 20. ágúst  Æfing kl. 15:30 hjá þeim sem ekki eru að keppa

 

Mæting kl. 14:30 á Valsvöll

þri. 21. ágú 15:00 5. flokkur kvenna A-lið A Hlíðarendi Valur Fylkir

Berglind Björnsdóttir

Birna Kristín Eiríksdóttir

Lovísa Guðrún Einarsdóttir

Sólrún Elín Freygarðsdóttir  (Markmaður)

Sunneva Helgadóttir

Tanja Rún Freysdóttir

Unnur Elva Reynisdóttir

Þóra Kristín Hreggviðsdóttir

Halldóra Freygarðsdóttir

 

Mæting kl. 14:30 á Valsvöll

þri. 21. ágú 15:00 5. flokkur kvenna C-lið A Hlíðarendi Valur Fylkir

Eydís Hrönn Guðmundsdóttir

Ása Karen Kristinsdóttir

Natalia Halina Nosek

Sandra Dís Hauksdóttir

Sóldís Eva Eyjólfsdóttir

Telma Jóhannesdóttir

Telma Rut Gunnarsdóttir

Kolbrún Jóna Helgadóttir

Auðbjörg Erla Karlsdóttir

 

Mæting kl. 15:20 á Valsvöll

þri. 21. ágú 15:50 5. flokkur kvenna B-lið A Hlíðarendi Valur Fylkir  

Mónika Sif Gunnarsdóttir ( markmaður )

Arna Valdís Björgvinsdóttir

Fjóla Rún Þorsteinsdóttir, frí

Nanna Lísa Ágústsdóttir

Sigrún Linda Baldursdóttir

Þórunn Stefánsdóttir

Vinný Dögg Jónsdóttir

Eva Marin Gunnarsdóttir

Brynja Mekkin Gunnarsdóttir

 

Mæting kl. 16:30 á Kaplakrika

þri. 21. ágú 17:00 5. flokkur kvenna D-lið A Kaplakrikavöllur FH 2 Fylkir

Erla Hrafnsdóttir (markmaður)

Aldís Erla Hauksdóttir

Arngunnur Eir Jónsdóttir

Bryndís Ósk Hauksdóttir

Elín Arna Tryggvadóttir

Elísabet Eva Kolbeinsdóttir

Fjóla María Sigurðardóttir

Hrefna Svavarsdóttir

Svala Rún Þórisdóttir

Klara Emilía Kristjánsdóttir

 

Miðvikud 22. ágúst  Æfing kl. 15:30

 

Fimmtud 23. ágúst  Æfing kl. 16:00

 

fös. 24. ágú 16:00 5. flokkur kvenna C-lið A Fylkisvöllur Fylkir Haukar

fös. 24. ágú 16:00 5. flokkur kvenna A-lið A Fylkisvöllur Fylkir Haukar

fös. 24. ágú 16:50 5. flokkur kvenna D-lið A Fylkisvöllur Fylkir Haukar

fös. 24. ágú 16:50 5. flokkur kvenna B-lið A Fylkisvöllur Fylkir Haukar  

 

júlí
12

Vinsamlegast farið vel yfir hverjar eiga að mæta í leikina á morgun og fimmtudag.  Töluvert um breytingar frá því ég sendi út síðast.  Einnig eiga nokkrar að mæta aðeins fyrr í sína leiki B og D til að vera til taks hjá A og C á morgun.

 

Mjög mikilvægt að tilkynna forföll í leiki sem fyrst ef það er ekki búið samkvæmt listunum hér fyrir neðan.  Má ekki gerast að leikmaður mæti ekki sem gert er ráð fyrir.  Sérstaklega mikilvægt núna !!

 

 

Þriðjud 17. júl  Æfing kl. 16:00

 

 

mið. 18. júl 16:00 5. flokkur kvenna C-lið A KR-völlur KR Fylkir

Mæting kl 15:30 á KR-völl

Ása Karen Kristinsdóttir

Natalia Halina Nosek

Telma Jóhannesdóttir

Telma Rut Gunnarsdóttir

Eva Rós Sigvaldadóttir

Elín Helga Sigurðardóttir

Fjóla María Sigurðardóttir

 

Eydís Hrönn Guðmundsdóttir, frí

Sóldís Eva Eyjólfsdóttir, frí

 

 

mið. 18. júl 16:00 5. flokkur kvenna A-lið A KR-völlur KR Fylkir

Mæting kl 15:30 á KR-völl

Berglind Björnsdóttir

Birna Kristín Eiríksdóttir

Lovísa Guðrún Einarsdóttir

Sólrún Elín Freygarðsdóttir  (Markmaður)

Unnur Elva Reynisdóttir

Halldóra Freygarðsdóttir

Arna Valdís Björgvinsdóttir

 

Tanja Rún Freysdóttir, frí

Þóra Kristín Hreggviðsdóttir, frí

Sunneva Helgadóttir, frí

 

 

 

mið. 18. júl 16:50 5. flokkur kvenna B-lið A KR-völlur KR Fylkir

Mæting kl 16:20 á KR-völl

Fjóla Rún Þorsteinsdóttir, mæta kl. 15:45

Sigrún Linda Baldursdóttir

Þórunn Stefánsdóttir, mæta kl. 15:45

Vinný Dögg Jónsdóttir

Eva Marin Gunnarsdóttir

Brynja Mekkin Gunnarsdóttir

Sandra Dís Hauksdóttir

 

Mónika Sif Gunnarsdóttir, frí

Nanna Lísa Ágústsdóttir, frí

 

 

mið. 18. júl 16:50 5. flokkur kvenna D-lið A KR-völlur KR Fylkir  

Mæting kl 16:20 á KR-völl

Aldís Erla Hauksdóttir

Arngunnur Eir Jónsdóttir

Bryndís Ósk Hauksdóttir

Elísabet Eva Kolbeinsdóttir, mæta kl. 15:45

Svala Rún Þórisdóttir, mæta kl. 15:45

Klara Emilía Kristjánsdóttir

Erla Hrafnsdóttir (markmaður)

Þórunn Birta Sigurðardóttir

Heiðdís Huld Stefánsdóttir

Brynja Sif Pétursdóttir

 

 

Hrefna Svavarsdóttir, frí

Elín Arna Tryggvadóttir, frí

 

 

fim. 19. júl 16:00 5. flokkur kvenna D-lið A Ásvellir Haukar Fylkir 2  

Mæting kl 15:30 á Ásvelli

Eva Rós Sigvaldadóttir

Þórunn Birta Sigurðardóttir

Elín Helga Sigurðardóttir

Heiðdís Huld Stefánsdóttir

Brynja Sif Pétursdóttir

Svala Rún Þórisdóttir

Fjóla María Sigurðardóttir

Bryndís Ósk Hauksdóttir

Aldís Erla Hauksdóttir

Elísabet Eva Kolbeinsdóttir

 

Erla Hrafnsdóttir (markmaður), frí

Auðbjörg Erla Karlsdóttir, frí

Kolbrún Jóna Helgadóttir, frí

Máney Guðmundsdóttir, frí

 

Fimmtud 19. júl  engin æfing

 

Mánud 23. júl  Æfing kl. 15:30

 

Miðvikud 25. júl  Æfing kl. 15:30

 

Mánud 30. júl  Æfing kl. 15:30

 

Miðvikud 1. ágúst  engin æfing

 

Miðvikud 8. ágúst  engin æfing

 

Fimmtud 9. ágúst  Æfing kl. 16:00

 

Mánud 13. ágúst  Æfing kl. 15:30

 

Þriðjud 14. ágúst  Æfing kl. 16:00

 

mið. 15. ágú 15:00 5. flokkur kvenna A-lið A Fylkisvöllur Fylkir FH

mið. 15. ágú 15:00 5. flokkur kvenna C-lið A Fylkisvöllur Fylkir FH

mið. 15. ágú 15:50 5. flokkur kvenna B-lið A Fylkisvöllur Fylkir FH

mið. 15. ágú 15:50 5. flokkur kvenna D-lið A Fylkisvöllur Fylkir FH

Miðvikud 15. ágúst  Æfing kl. 14:00 hjá þeim sem ekki eru að keppa

 

 

fim. 16. ágú 16:00 5. flokkur kvenna D-lið A Fylkisvöllur Fylkir 2 Breiðablik 2

Fimmtud 16. ágúst  Æfing kl. 15:00 hjá þeim sem ekki eru að keppa

 

 

Aðrir leikir:

mán. 20. ágú 17:00 5. flokkur kvenna D-lið A Fylkisvöllur Fylkir 2 Stjarnan

þri. 21. ágú 15:00 5. flokkur kvenna A-lið A Hlíðarendi Valur Fylkir

þri. 21. ágú 15:00 5. flokkur kvenna C-lið A Hlíðarendi Valur Fylkir

þri. 21. ágú 15:50 5. flokkur kvenna B-lið A Hlíðarendi Valur Fylkir

þri. 21. ágú 17:00 5. flokkur kvenna D-lið A Kaplakrikavöllur FH 2 Fylkir

fös. 24. ágú 16:00 5. flokkur kvenna C-lið A Fylkisvöllur Fylkir Haukar

fös. 24. ágú 16:00 5. flokkur kvenna A-lið A Fylkisvöllur Fylkir Haukar

fös. 24. ágú 16:50 5. flokkur kvenna D-lið A Fylkisvöllur Fylkir Haukar

fös. 24. ágú 16:50 5. flokkur kvenna B-lið A Fylkisvöllur Fylkir Haukar  

 

 

júlí
12

Hér eru liðin fyrir Símamótið og hægt er að skoða dagskrá mótsins og leikina á heimasíðu Símamótsins  www.simamotid.is.  Við munum svo setja leikina okkar inn á síðuna um leið og þeir verða klárir.  Mæting er alltaf 40 mín fyrir leik við Fífuna (knattspyrnuhúsið við hliðina á Kópavogsvelli).  Við förum betur yfir þetta með stelpunum í kvöld þegar setningin er.  Mæting kl. 19:00 við Digraneskirkju í kvöld fimmtudaginn 12. júlí.


Fylkir         A-lið

Berglind Björnsdóttir

Birna Kristín Eiríksdóttir

Lovísa Guðrún Einarsdóttir

Sólrún Elín Freygarðsdóttir

Sunneva Helgadóttir

Unnur Elva Reynisdóttir

Þóra Kristín Hreggviðsdóttir

Halldóra Freygarðsdóttir


Fylkir              B-lið

Arna Valdís Björgvinsdóttir

Fjóla Rún Þorsteinsdóttir

Nanna Lísa Ágústsdóttir

Þórunn Stefánsdóttir

Vinný Dögg Jónsdóttir

Eva Marin Gunnarsdóttir

Brynja Mekkin Gunnarsdóttir

Sandra Dís Hauksdóttir


Fylkir C1             CD-lið

Eydís Hrönn Guðmundsdóttir

Ása Karen Kristinsdóttir

Natalia Halina Nosek

Sóldís Eva Eyjólfsdóttir

Telma Jóhannesdóttir

Telma Rut Gunnarsdóttir

Brynja Sif Pétursdóttir

Klara Emilía Kristjánsdóttir


Fylkir C2                CD-lið

Auðbjörg Erla Karlsdóttir

Eva Rós Sigvaldadóttir

Máney Guðmundsdóttir

Þórunn Birta Sigurðardóttir

Heiðdís Huld Stefánsdóttir

Elín Helga Sigurðardóttir

Fjóla María Sigurðardóttir


Fylkir C3                  CD-lið

Aldís Erla Hauksdóttir

Arngunnur Eir Jónsdóttir

Bryndís Ósk Hauksdóttir

Elísabet Eva Kolbeinsdóttir

Hrefna Svavarsdóttir

Svala Rún Þórisdóttir

Erla Hrafnsdóttir

Kolbrún Jóna Helgadóttir

júní
27

Mjög mikilvægt að tilkynna forföll í leiki sem fyrst ef það er ekki búið samkvæmt listunum hér fyrir neðan.  Má ekki gerast að leikmaður mæti ekki sem gert er ráð fyrir.
Fim. 12. júl   14:30   Æfingaleikur við enskt lið á Fylkisvelli, A+B lið á Símamótinu spila þar sem þær eru bara með A-lið.

Fim. 12. júl   19:30   Símamótið setning, Mæting kl. 19:00 við Digraneskirkju

Fös. 13. júl   Símamótið leikir

Lau. 14. júl   Símamótið leikir

Sun. 15. júl   Símamótið leikir

 

Mánud 16. júl  frí

 

Þriðjud 17. júl  Æfing kl. 16:00

 

mið. 18. júl 16:00 5. flokkur kvenna C-lið A KR-völlur KR Fylkir

mið. 18. júl 16:00 5. flokkur kvenna A-lið A KR-völlur KR Fylkir

mið. 18. júl 16:50 5. flokkur kvenna B-lið A KR-völlur KR Fylkir

mið. 18. júl 16:50 5. flokkur kvenna D-lið A Ásvellir Haukar Fylkir 2   gæti færst til 19. júlí

mið. 18. júl 16:50 5. flokkur kvenna D-lið A KR-völlur KR Fylkir

Þóra Kristín Hreggviðsdóttir, frí

Nanna Lísa Ágústsdóttir, frí

Auðbjörg Erla Karlsdóttir, frí

Kolbrún Jóna Helgadóttir, frí

Hrefna Svavarsdóttir, frí

Sóldís Eva Eyjólfsdóttir, frí

Elín Arna Tryggvadóttir, frí

Máney Guðmundsdóttir, frí

 

Fimmtud 19. júl  Æfing kl. 16:00

 

Mánud 23. júl  Æfing kl. 15:30

 

Miðvikud 25. júl  Æfing kl. 15:30

 

Mánud 30. júl  Æfing kl. 15:30

 

Miðvikud 1. ágúst  Æfing kl. 15:30

 

Miðvikud 8. ágúst  Æfing kl. 15:30

 

Fimmtud 9. ágúst  Æfing kl. 16:00

 

Mánud 13. ágúst  Æfing kl. 15:30

 

Þriðjud 14. ágúst  Æfing kl. 16:00

 

mið. 15. ágú 15:00 5. flokkur kvenna A-lið A Fylkisvöllur Fylkir FH

mið. 15. ágú 15:00 5. flokkur kvenna C-lið A Fylkisvöllur Fylkir FH

mið. 15. ágú 15:50 5. flokkur kvenna B-lið A Fylkisvöllur Fylkir FH

mið. 15. ágú 15:50 5. flokkur kvenna D-lið A Fylkisvöllur Fylkir FH

Miðvikud 15. ágúst  Æfing kl. 14:00 hjá þeim sem ekki eru að keppa

 

 

fim. 16. ágú 16:00 5. flokkur kvenna D-lið A Fylkisvöllur Fylkir 2 Breiðablik 2

Fimmtud 16. ágúst  Æfing kl. 15:00 hjá þeim sem ekki eru að keppa

 

 

Aðrir leikir:

mán. 20. ágú 17:00 5. flokkur kvenna D-lið A Fylkisvöllur Fylkir 2 Stjarnan

þri. 21. ágú 15:00 5. flokkur kvenna A-lið A Hlíðarendi Valur Fylkir

þri. 21. ágú 15:00 5. flokkur kvenna C-lið A Hlíðarendi Valur Fylkir

þri. 21. ágú 15:50 5. flokkur kvenna B-lið A Hlíðarendi Valur Fylkir

þri. 21. ágú 17:00 5. flokkur kvenna D-lið A Kaplakrikavöllur FH 2 Fylkir

fös. 24. ágú 16:00 5. flokkur kvenna C-lið A Fylkisvöllur Fylkir Haukar

fös. 24. ágú 16:00 5. flokkur kvenna A-lið A Fylkisvöllur Fylkir Haukar

fös. 24. ágú 16:50 5. flokkur kvenna D-lið A Fylkisvöllur Fylkir Haukar

fös. 24. ágú 16:50 5. flokkur kvenna B-lið A Fylkisvöllur Fylkir Haukar

júní
21

Minni á leikina á þriðjudaginn hjá A, B og D2.  Ef einhver kemst ekki sem gert er ráð fyrir samkvæmt listanum hér fyrir neðan verður að láta vita af því sem fyrst.

Fimmtud 21. jún  Æfing kl. 16:00

Föstud 22. jún  Æfing kl. 16:00

Mánud 25. jún  Æfing kl. 15:30

Þriðjudagurinn 26. júní.  Leikur A-lið - Mæting kl. 14:30 á Fylkisvöll

þri. 26. jún 15:00 5. flokkur kvenna A-lið A Fylkisvöllur Fylkir Afturelding

Berglind Björnsdóttir

Birna Kristín Eiríksdóttir

Lovísa Guðrún Einarsdóttir

Sunneva Helgadóttir

Tanja Rún Freysdóttir

Þóra Kristín Hreggviðsdóttir

Vinný Dögg Jónsdóttir (markmaður)

Sólrún Elín Freygarðsdóttir  (Markmaður), frí

Unnur Elva Reynisdóttir, frí

Þriðjudagurinn 26. júní.  Leikur B-lið - Mæting kl. 15:20 á Fylkisvöll

þri. 26. jún 15:50 5. flokkur kvenna B-lið A Fylkisvöllur Fylkir Afturelding

Arna Valdís Björgvinsdóttir

Fjóla Rún Þorsteinsdóttir

Nanna Lísa Ágústsdóttir

Sigrún Linda Baldursdóttir

Eva Marin Gunnarsdóttir

Sandra Dís Hauksdóttir

Natalia Halina Nosek

Ása Karen Kristinsdóttir

Mónika Sif Gunnarsdóttir ( markmaður ), frí

Halldóra Freygarðsdóttir, frí

Þórunn Stefánsdóttir, frí

Brynja Mekkin Gunnarsdóttir, frí

Þriðjudagurinn 26. júní.  Leikur D2-lið - Mæting kl. 15:20 á Fylkisvöll

þri. 26. jún 15:50 5. flokkur kvenna D-lið A Fylkisvöllur Fylkir 2 KR

Eva Rós Sigvaldadóttir

Kolbrún Jóna Helgadóttir

Máney Guðmundsdóttir

Þórunn Birta Sigurðardóttir

Erla Hrafnsdóttir (markmaður)

Thelma Dröfn

+ 2 lánsleikmenn

Auðbjörg Erla Karlsdóttir, frí